Ngữ văn Lớp 9: Trong câu “ Mưa đá! Cha mẹ ơi! Mưa đá!” có sử dụng? A. Thành phần gọi – đáp. B. Thành phần cảm thán. C. Thành phần tình thái. D. Thành phần phụ chú., giúp em giải bài này ạ, em cảm ơn thầy cô và các bạn nhiều.
Ngữ văn Lớp 9: Trong câu “ Mưa đá! Cha mẹ ơi! Mưa đá!” có sử dụng? A. Thành phần gọi – đáp. B. Thành phần cảm thán. C. Thành phần tình thái. D. Thành phần phụ chú., giúp em giải bài này ạ, em cảm ơn thầy cô và các bạn nhiều.